Starfsmenn


Naust Marine Ísland

  • Alda Hlín Karlsdóttir

  • Verkefnastjóri
  • aldahlin@naust.is
  • Sími: +354 414 8085
  • Farsími:
  • Alda J. Rögnvaldsdóttir

  • Markaðs- og mannauðsstjóri
  • alda@naust.is
  • Sími: +354 414 8073
  • Farsími:
  • Alexander Reynisson

  • Nemi í rafvirkjun
  • Sími:
  • Farsími:
  • Andri Erhard Marx

  • Tæknimaður / Þjónustudeild
  • andri@naust.is
  • Sími: +354 414 8063
  • Farsími:
  • Bjarni Þór Gunnlaugsson

  • Framkvæmdastjóri
  • bjarni@naust.is
  • Sími: +354 414 8081
  • Farsími:
  • Fjóla Kristín Traustadóttir

  • Kerfisstjóri
  • fjola@naust.is
  • Sími: +354 414 8074
  • Farsími:
  • Guðjón Þorkelsson

  • Sjálfvirkni og stjórnun / Tæknideild
  • gudjon@naust.is
  • Sími: +354 414 8087
  • Farsími:
  • Guðmundur Hilmarsson

  • Lager og birgðahald / Innkaupadeild
  • gudmundur@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Hans Jörgen Hansen

  • Gæðastjóri / Innkaupadeild
  • jorgen@naust.is
  • Sími: +354 414 8076
  • Farsími:
  • Haraldur Hilmarsson

  • Framleiðslustjóri / rafbúnaður
  • haraldur@naust.is
  • Sími: +354 414 8079
  • Farsími:
  • Ingibjörg Magnúsdóttir

  • Tækniteiknari / Tæknideild
  • ingibjorg@naust.is
  • Sími: +354 414 8094
  • Farsími:
  • Jón Þór Erlingsson

  • Rafvirki / Framleiðsludeild
  • jonthor@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Kristján Pétur Andrésson

  • Sjávarútvegsfræðingur / Söludeild
  • kristjan@naust.is
  • Sími: +354 414 8083
  • Farsími:
  • Lúðvík Jóhann Ásgeirsson

  • Þjónustustjóri / Þjónustudeild
  • ludvik@naust.is
  • Sími: +354 414 8078
  • Farsími:
  • Marinó Rafn Guðmundsson

  • Rafmagnshönnuður / Tæknideild
  • marinorafn@naust.is
  • Sími: +354 414 8075
  • Farsími:
  • Rósmundur Rósmundsson

  • Rafvirki / Framleiðsludeild
  • rosi@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Sigurður Freyr Kristinsson

  • Rafmagnshönnuður / Tæknideild
  • sfk@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Sigurður Gíslason

  • Verslun / Innkaupadeild
  • sigurdur@naust.is
  • Sími: +354 414 8084
  • Farsími:
  • Sigurmann Sigurmannsson

  • Rafvirki / Framleiðsludeild
  • simmi@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Þorgrímur Pétursson

  • Innkaupastjóri / Rafbúnaður
  • thp@naust.is
  • Sími: +354 414 8092
  • Farsími:
  • Vignir Vilhjálmsson

  • Tæknimaður / Þjónustudeild
  • vignir@naust.is
  • Sími: +354 414 8096
  • Farsími:

Naust Marine Spánn

  • Adrián Rodriguez

  • Hönnun vélbúnaðar / Tæknideild
  • adrian@naustmarine.com
  • Sími: +34 697 649 967
  • Farsími:
  • Jacobo García Castro

  • Innkaupastjóri / vélbúnaður
  • jacobo@naustmarine.com
  • Sími: +34 661 590 494
  • Farsími:
  • Julio Fernández

  • Sjálfvirkni og stjórnun / Tæknideild
  • julio@naustmarine.com
  • Sími: +34 667 949 422
  • Farsími:
  • Ramón Carreira

  • Framkvæmdastjóri - Spánn / Sölustjóri
  • ramon@naustmarine.com
  • Sími: +34 630 017 800
  • Farsími:
  • Raquel Táboas Fernandez

  • Sérfræðingur í innkaupum / Innkaupadeild
  • raquel@naustmarine.com
  • Sími:
  • Farsími:

Naust Marine Bandaríkin