Starfsmenn


Naust Marine Ísland

  • Agnar Daði Kristinsson

  • Þjónusta / Tækni- og þjónustudeild
  • agnar@naust.is
  • Sími:
  • Farsími:
  • Alda J. Rögnvaldsdóttir

  • Markaðs- og mannauðsstjóri
  • alda@naust.is
  • Sími: +354 414 8073
  • Farsími:
  • Bjarni Þór Gunnlaugsson

  • Framkvæmdastjóri
  • bjarni@naust.is
  • Sími: +354 414 8081
  • Farsími:
  • Fjóla Kristín Traustadóttir

  • Kerfisstjóri / Þróunardeild
  • fjola@naust.is
  • Sími: +354 414 8074
  • Farsími:
  • Guðjón Þorkelsson

  • Iðntæknifræðingur / Tækni- og þjónustudeild
  • gudjon@naust.is
  • Sími: +354 414 8087
  • Farsími:
  • Guðvarður Pétursson

  • Tæknistjóri / Tækni- og þjónustudeild
  • vardi@naust.is
  • Sími: +354 414 8075
  • Farsími:
  • Gunnar Sigurðsson

  • Sölumaður / Söludeild
  • gunnar@naust.is
  • Sími: +354 414 8083
  • Farsími:
  • Hans Jörgen Hansen

  • Verkefnastjóri / Inn- og útflutningur
  • jorgen@naust.is
  • Sími: +354 414 8076
  • Farsími:
  • Haraldur Hilmarsson

  • Rafmagnstæknifræðingur / Tækni- og þjónustudeild
  • haraldur@naust.is
  • Sími: +354 414 8079
  • Farsími:
  • Helgi Kristjánsson

  • Sölustjóri / Söludeild
  • helgi@naust.is
  • Sími: +354 414 8085
  • Farsími:
  • Hrafnhildur Geirsdóttir

  • Matráður
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Ingibjörg Magnúsdóttir

  • Verkefnastjóri / Tækni- og þjónustudeild
  • ingibjorg@naust.is
  • Sími: +354 414 8094
  • Farsími:
  • Jóhann Sigurðsson

  • Verkefnastjóri / Þróunardeild
  • johann@naust.is
  • Sími: +354 414 8086
  • Farsími:
  • Jón Þór Erlingsson

  • Rafvirki / Framleiðsludeild
  • jonthor@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Lúðvík Jóhann Ásgeirsson

  • Þjónustustjóri / Tækni- og þjónustudeild
  • ludvik@naust.is
  • Sími: +354 414 8078
  • Farsími:
  • Rósmundur Rósmundsson

  • Framleiðslustjóri / Framleiðsludeild
  • rosi@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Sigurður Gíslason

  • Verslun / Inn- og útflutningur
  • sigurdur@naust.is
  • Sími: +354 414 8091
  • Farsími:
  • Sigurmann Sigurmannsson

  • Rafvirki / Framleiðsludeild
  • simmi@naust.is
  • Sími: +354 414 8080
  • Farsími:
  • Snæbjörn Sveinsson

  • Frumkvöðull / Tækni- og þjónustudeild
  • ss@naust.is
  • Sími: +354 414 8082
  • Farsími:
  • Þorgrímur Pétursson

  • Innkaupastjóri / Inn- og útflutningur
  • thp@naust.is
  • Sími: +354 414 8092
  • Farsími:
  • Vignir Vilhjálmsson

  • Þjónusta / Tækni- og þjónustudeild
  • vignir@naust.is
  • Sími: +354 414 8096
  • Farsími:

Naust Marine Spánn

  • Julio Fernández

  • Electrical & Automation Manager
  • julio@naustmarine.com
  • Sími: +34 667 949 422
  • Farsími: